Trường THCS Thanh Xuân nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Bạn sẽ chọn trường nào?

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
BigClock

Bạn sẽ chọn trường nào? Empty
Bài gửiTiêu đề: Bạn sẽ chọn trường nào?   Bạn sẽ chọn trường nào? EmptyWed May 12, 2010 9:34 pm

Sau khi tốt nghiệp THCS Thanh Xuân nam, bạn sẽ chọn trường nào? Lý do Very Happy

Mời cả nhà nhào dzô thảo luận nhé lol!
Le Khanh Hung

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn sẽ chọn trường nào?   Bạn sẽ chọn trường nào? EmptyWed May 19, 2010 3:54 pm

Mình thấy các bạn trường Thanh xuân nam hay chọn các trường sau:

1/ Chuyên tổng hợp: Đòi hỏi các bạn phải học tốt để có thể thi vào trường.

2/ Marie Cueri, Lương Thế Vinh: Hai trường này chất lượng tốt, nhưng ở tận gần ngã tư sở.

3/ Trường Kim Liên: Chất lượng tốt nhưng đi hơi xa (ở tận Trung tự)

4/ Chuyên Nguyễn Huệ (Hà Đông): Trước đây trường này nổi tiếng, nhưng giờ thì ko biết thế nào.

5/ PTTH Trần Hưng Đạo: ưu điểm là gần nhà Razz
k00lboylonely

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn sẽ chọn trường nào?   Bạn sẽ chọn trường nào? EmptySun May 30, 2010 3:26 am

Theo mình thì có thể xếp loại các trường như sau:

1)Chuyên Tổng Hợp, Chuyên Amsterdam, Chuyên Nguyễn Huệ: Đây là các trường yêu cầu bạn phải có khả năng thật giỏi về cả môn chuyên, tính cạnh tranh rất cao.

2)THPT Chu Văn An,Kim Liên, Lương Thế Vinh,Nhân Chính: Đây là các trường giành cho các bạn học sinh giỏi, điểm đầu vào đều cao 49> riếng Chu Văn An thì 53>.

3)THPT Trần Hưng Đạo: Đây là trường thu hút được đông đảo học sinh thuộc dạng khá vì điểm đầu vào khá ổn, gần và học cũng tốt.

4)THPT Lương Văn Can: So với các trường PTDL được cùng 1 khu vực như Hồ Xuân Hương hay Nguyễn Trường Tộ thì Lương Văn Can vẫn tốt hơn về chất lượng thầy cô và kỷ luật. Dành cho các bạn học sinh tự lượng sức mình không đạt được gì hoặc thi trượt cả 2 nguyện vọng.
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn sẽ chọn trường nào?   Bạn sẽ chọn trường nào? EmptyWed Jun 02, 2010 12:26 pm

Cảm ơn thông tin của bạn Koolboy.

Hy vọng những thông tin trên sẽ giúp ích cho các bạn khi lựa chọn trường trung học.
https://thcsthanhxuannam.forumvi.net
Le Khanh Hung

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn sẽ chọn trường nào?   Bạn sẽ chọn trường nào? EmptyThu Jun 03, 2010 2:49 pm

k00lboylonely đã viết:
Theo mình thì có thể xếp loại các trường như sau:

1)Chuyên Tổng Hợp, Chuyên Amsterdam, Chuyên Nguyễn Huệ: Đây là các trường yêu cầu bạn phải có khả năng thật giỏi về cả môn chuyên, tính cạnh tranh rất cao.

2)THPT Chu Văn An,Kim Liên, Lương Thế Vinh,Nhân Chính: Đây là các trường giành cho các bạn học sinh giỏi, điểm đầu vào đều cao 49> riếng Chu Văn An thì 53>.

3)THPT Trần Hưng Đạo: Đây là trường thu hút được đông đảo học sinh thuộc dạng khá vì điểm đầu vào khá ổn, gần và học cũng tốt.

4)THPT Lương Văn Can: So với các trường PTDL được cùng 1 khu vực như Hồ Xuân Hương hay Nguyễn Trường Tộ thì Lương Văn Can vẫn tốt hơn về chất lượng thầy cô và kỷ luật. Dành cho các bạn học sinh tự lượng sức mình không đạt được gì hoặc thi trượt cả 2 nguyện vọng.

Anh Koolboy cho em xin địa chỉ của các trường trên được không ạ?

Em cảm ơn.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn sẽ chọn trường nào?   Bạn sẽ chọn trường nào? Empty

Bạn sẽ chọn trường nào?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hộp Đêm Pangaea Chốn Ăn Chơi Giới Siêu Giàu
» Khổ sở con đường đến trường
» Nhớ mãi trường Thanh Xuân Nam
» Một số hình ảnh về trường THCS Thanh Xuân Nam